Muƙamuƙin maƙarƙashiya

Short Bayani:

Wannan jerin samfuran suna da halaye na girman murkushewa, girman kayan abu iri ɗaya, tsari mai sauƙi, abin dogaro, mai sauƙi da tsadar aiki. Ana amfani da shi sosai a hakar ma'adinai, narkewa, kayan gini, babbar hanya, hanyar jirgin kasa, kula da ruwa, masana'antar sinadarai da sauran sassa. Zai iya murkushe abubuwa daban-daban tare da ƙarfin matse ƙasa da MPA 350.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Wannan jerin samfuran suna da halaye na girman murkushewa, girman kayan abu iri ɗaya, tsari mai sauƙi, abin dogaro, mai sauƙi da tsadar aiki. Ana amfani da shi sosai a hakar ma'adinai, narkewa, kayan gini, babbar hanya, hanyar jirgin kasa, kula da ruwa, masana'antar sinadarai da sauran sassa. Zai iya murkushe abubuwa daban-daban tare da ƙarfin matse ƙasa da MPA 350.

 

halayyar:

1. High yawan aiki: V-dimbin yawa fasali crushing jam'iyya zane; zurfin murkushewa; karamin kusurwa; dace da babban gudun; babban bugun jini; processingarfin sarrafawa mafi girma, ƙarancin amfani da kuzari kuma mafi kyawun murƙushewar aiki.

2. bearingarfin ɗaukar nauyi: ɗaukar girma mai girma, ƙarfin ɗaukar nauyi da tsawon rayuwar sabis. Bearingarfin ɗaukar ƙarfin JC crusher jaw tare da bayanai dalla-dalla iri ɗaya an haɓaka da fiye da 10% idan aka kwatanta da sauran masu murƙushewar wannan bayanai dalla-dalla.

3. Daidaitawa ya fi dacewa: an yi amfani da sandan don daidaita tsarin tashar fitarwa, kuma aikin ya fi dacewa da sauri.

4. Hadakar zane

5. Akwatin ɗaukar hoto mai mahimmanci: akwatin ɗaukar hoto mai mahimmanci, mai dacewa don sufuri da shigarwa.

6. Sandar sandar bazara tana matsawa ta hanyar turawa: sandar bazara mai jan motsi wacce take dauke da tsarin turawa, wanda yake adana lokaci da kokari kuma ya dace da gyara yayin tashin hankali da sakin bazara.

7. Nazarin kwaikwaiyo na motsa jikin muƙamuƙi da jikin firam: Ana amfani da hanyar nazarin iyakataccen zamani don inganta tsarin don sanya ƙirar tsarin ta kasance mafi ma'ana da ƙimar amfani da kayan sama.

Musammantawa da samfurin

Matsakaicin girman abincimm

Ayyukan fasaha

Motar wutakw

Nauyin kayan aikikg

Yanayin daidaitawamm

Capacityarfin samarwa (T / h)

150 * 200

125

10-40

1-3

5.5-7.5

700

200 * 300

165

20-70

2-8

11

800

250 * 400

210

20-80

5-20

15-18.5

3000

400 * 600

340

40-90

10-40

30

7200

350 * 750

290

30-55

20-50

37

8900

500 * 750

425

50-100

34-68

55

11320

600 * 900

480

75-200

40-120

75

17600

750 * 1060

630

80-200

80-160

90

30530

900 * 1200

750

100-200

110-200

110

50000

1000 * 1200

850

195-265

315-500

110

50000

1200 * 1500

1020

150-300

400-800

160

100000

150 * 750

125

10-40

5-15

15

3600

250 * 1000

210

15-55

10-32

37

7350

PEX250 * 1200

210

15-60

12-38

37

8700

PEX300 * 1300

250

20-90

16-65

55

11600


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa